Go Back   Diễn Đàn Bo-Blog Việt Nam > Bo-Blog Việt Nam > Thông Báo Chung > Chuyên Mục Góp Ý

About Me
Your Avatar

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới

Ðiều Chỉnh Kiếm Trong Bài
Old 28-07-2010, 09:30 AM
CafeSua's Avatar
CafeSua is offline
Senior Member

Default Thêm box mới cho Templates / Skins

Mình thấy nhiều bạn hay nhờ người khác Edit skin hộ. Vậy kính mong bác Nam mở thêm cái box: Skin SOS hoặc Help Edit Skin trong box Templates / Skins để thuận tiện cho việc sắp xếp bài viết.

Còn cái cột About Me bên trái nữa. mỗi lần đánh Id ở trên rồi tab để đánh pass là control nhảy xuống cột about me .... bất tiện lắm á ==

Cột liên kết hiện tại rất dài mà có nhiều liên kết hỏng, trùng lặp... lúc nào rãnh bác Nam ngồi check với edit lại cho nó gọn gàng.
Old 28-07-2010, 09:38 AM
wait_for's Avatar
wait_for wait_for is offline
Senior Member

Trích:
Nguyên văn bởi CafeSua View Post
Mình thấy nhiều bạn hay nhờ người khác Edit skin hộ. Vậy kính mong bác Nam mở thêm cái box: Skin SOS hoặc Help Edit Skin trong box Templates / Skins để thuận tiện cho việc sắp xếp bài viết.

Còn cái cột About Me bên trái nữa. mỗi lần đánh Id ở trên rồi tab để đánh pass là control nhảy xuống cột about me .... bất tiện lắm á ==

Cột liên kết hiện tại rất dài mà có nhiều liên kết hỏng, trùng lặp... lúc nào rãnh bác Nam ngồi check với edit lại cho nó gọn gàng.
Anh là Smod mà bị giới hạn quyền hay sao mà lại kính mong Bác Nam thêm box vậy ? Anh không có quyền thêm àh ?
Old 28-07-2010, 09:42 AM
CafeSua's Avatar
CafeSua CafeSua is offline
Senior Member

Trích:
Nguyên văn bởi wait_for View Post
Anh là Smod mà bị giới hạn quyền hay sao mà lại kính mong Bác Nam thêm box vậy ? Anh không có quyền thêm àh ?
Không ^^! tại CÒN PHẢI hỏi ý kiến ổng về tên Box mừ
Trả lời Gởi Ðề Tài Mới

Tags
box, cho, mới, skins, templates, thêm

Ðiều Chỉnh Kiếm Trong Bài
Kiếm Trong Bài:

Kiếm Chi Tiết

Chuyển đến

Múi giờ GMT. Hiện tại là 09:33 AM.