Go Back   Diễn Đàn Bo-Blog Việt Nam > Bo-Blog > Plugins Bo-Blog > Yêu Cầu / Hỏi Đáp Plugin

About Me
Your Avatar

Trả lời Gởi Ðề Tài Mới

Ðiều Chỉnh Kiếm Trong Bài
Old 07-09-2011, 09:18 PM
Lyoko's Avatar
Lyoko is offline
Member

Default Ai có Plugin này thì Share cho mình với!

Hôm bữa nhờ các bạn lấy dùm cái mã nguồn trang Web nhưng chưa thấy phàn hồi từ bạn nào hết nên hum nay xin mạo muội xin các bạn 1 Plugin. Plugin nó có đặc diểm như thế này:
Khi Load vào trang Blog của mình thì nó Auto Play Song luôn mà không cần khách viếng thăm phải mở!
Thứ hai là: Nó có thể lên 1 List bài hát để có thể tùy chọn Play
Thứ ba là nó không bị ảnh hưởng khi chuyển trang.Nói cho rõ hơn là khi chúng ta vào trang chủ thì nó hát bài hát trogn List và khi chúng ta vào một bài viết nào đó thì nó vẫn cứ tiếp tục hát mà không phải nạp lại bài hát và hát lại từ đầu!
Thứ tư là nó hiển thị dưới dạng giống như 1 thanh TaskBar dọc phía dưới theo chiều ngang của trình duyệt!
Thứ năm là ai Share cho mình thì mình chẳng có cái gì dạng vật chất để trả công đâu,mình chỉ có thể Click Thanks các bạn 1 phát thôi chứ ko có cái gì mà cho các bạn đâu nhé!
Rất mong được các bạn giúp đỡ!
Ai có Plugin mà chưa đủ chức năng như mình nói nhưng cũng tạm tạm thì cho mình xin để xài tạm vậy,khi nào có cái khác đầy đủ hơn thì Share cái đó!
Thanks các bạn rất nhiều!
Trả lời Gởi Ðề Tài Mới

Tags
, cho, mình, này, plugin, share, thì, với!

Ðiều Chỉnh Kiếm Trong Bài
Kiếm Trong Bài:

Kiếm Chi Tiết

Chuyển đến

Múi giờ GMT. Hiện tại là 08:33 AM.